Kính chào teen trưng vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kính chào teen trưng vương

TRung Vương WED

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of nguyen hoang vu on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of Kính chào teen trưng vương on your social bookmarking website

1 chuyện tình buồn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr_k00l
Admin
Admin
Mr_k00l

1 chuyện tình buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 chuyện tình buồn   1 chuyện tình buồn EmptySun Aug 23, 2009 7:01 am

Em là người Anh thương yêu nhất và cũng là người Anh ghét nhất

Em đến bên Anh...bảo Anh phải thay đổi...ko đc như truớc kia nữa...ko đc lạnh lùng....ko đc vô tâm... ko đc hời hợt...ko đc sống thờ ơ...ko đánh nhau...ko đc...
Anh đã làm theo lời Em...Anh đã làm theo...
Em còn nhớ lần đầu Em nắm tay Anh ko...bàn tay ấy...ấm áp và mềm mại biết bao1 chuyện tình buồn Dangos_onigiri_h4_14

Mà cũng buồn cười...2 đứa gần như là ngược nhau....vậy mà yêu nhau

Em thích màu hồng---Anh thích màu đen& màu trắng

Em thích mưa--- còn Anh cực kỳ ghét mưa

Em thích sôi nổi ---còn Anh thích lặng lẽ

Em thích nói chuyện với mọi người ---còn Anh chỉ nói chuyện khi được hỏi

.................................................. .....

Khi Anh ôm Em lần đầu tiên...Anh cứ ôm chặt Em trong vong tay vậy...Anh sợ...Anh sợ khi buông tay ra Anh sẽ mất Em...rồi Em hứa sẽ ở bên cạnh Anh...mãi mãi

Anh còn nhớ cái lần Em khóc...nước mắt Em rơi...nhưng Anh lại ko biết phải làm gì...chỉ nhìn nhưng giọt nước mắt lăn trên má ...bất giác Anh đưa tay lên lau những giọt nước mắt đó...và bảo rằng bờ vai Anh luôn để dành cho Em ...Anh ko biết an ủi ...nhưng có lẽ Anh biết lau những giọt nước mắt đó như thế nào...Em không khóc nữa và mỉm cười ...

rồi thời gian trôi đi... gần 1 năm rồi ấy nhỉ...từ cái ngày 8/8/2008.. ngày Anh trao nụ hôn đầu cho Em...khi hôn Anh đã hỏi Em cảm giác thế nào...hỳ...Em bảo rằng ngộp thở...nhưng lại nở 1 nụ cười...[/size]

Năm nay Anh thi vào cấp 3 Anh biết phải cố gắng thật nhiều...và thời gian dành cho nhau cũng ít đi...Anh ít quan tâm đến Em hơn...và bắt đầu tứ đó chuyện buồn chán luôn sảy đến với Anh...có những lúc tớ muốn nc với Em...nhưng Em bảo còn phải học...Anh đành để trong lòng...rồi 1 hôm...cái ngày đó 6/7..Anh muốn đc nói với ai đó...muốn ôm chặt 1 ai đó...nhưng ...
1 tuần sau...[/size]
[size=12]
Đang ol thì Em bảo mình chia tay đi...rồi Anh cảm thấy cái gì lăn trên má...nước mắt ư...đã lâu lắm rồi...mình đã khóc...Anh cố nhắn tin cho Em bảo rằng suy nghĩ kỹ đi...và Anh cũng cần phải suy nghĩ...

mấy ngày sau vẫn câu nói đó...mình chia tay...Anh đã xin 1 cơ hội...để có thể làm lại từ đầu...Em đồng ý...

Anh biết lý do chia tay...vì Anh ko đem lại cảm giác an toàn và hạnh phúc cho Em khi ở bên Anh...vì Anh cũng ham chơi...

1 tuần trôi qua...hình như Anh chưa đêm nào ngủ đủ cả...
2 tuần trôi qua... vẫn thế...
3 tuần trôi qua ...vẫn thế... rồi Anh đã gục ngã...3 tuần liền mỗi ngày Anh ngủ ko quá 3 tiếng...mệt mỏi...Anh ở lì trong nhà 3 ngày...rồi giật mình đứng dậy chạy lên quán net...Anh 0l... không 1 tin nhắn nào của Em cả...hụt hẫng...Anh chợt cười...Anh đã hiểu...Em ko còn 1 chút tc nào dành cho Anh nữa...Anh cười thật to...nhưng nước mắt rơi...
1 tháng đã trôi qua...cảm giác đau vẫn còn...đau khi nhìn những người khác tay trong tay...đau khi thấy họ nói cười vui vẻ...Anh đã từng có những điều đó....

Anh đã nhận ra 1 điều Em ko phải là tất cả đối với Anh...Anh còn gia đình...1 số người bạn...Anh còn tương lai phía trước...

Dù thế nào Anh cũng chỉ muốn nói rằng:Anh Yêu Em Nhiều Lắm
kẹo mút dở
Nhân sĩ võ lâm
kẹo mút dở

Đến từ : Uông sờ Bí _ vùng đất của các nhân tài ẩn dật k thèm toả sáng

1 chuyện tình buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyện tình buồn   1 chuyện tình buồn EmptyThu Nov 05, 2009 4:11 am

phai? noi" ntn gi0`? lau lam" m0j" len dien dan` k ngo`.............laj doc. dc. caj" naj` no" lam` e khoc". k bjet" vj` sao nua~. em la` ng` quyet" djnh. noj" chja tay ma` va` em cung~ da~ hua" k khoc" vj` anh nua~ nhug em k lam` dc............K bjet" vj` sao............chot. tjm em dau nhoj" va` hjeu? 1 dieu` ma` du` sao em cung~ bao h muon" hjeu?..........we^n anh kho" h0*n em nghj~ nh`...........cung~ vj` no" ma` 1 ng` con traj da~ khoc" nhg cung~ du? can dam" de? n0j" k bao h khoc" vj` 1 dua" con gaj" na0` nua~............va` e cung` khoc" khoc" vj` mjk` lam` ton? thg chjnh" ng` mjk` da~ tung` yeu va` yeu mjk` ............. e bjk" e k co" quyen` lam` vay.,k bao h co" quyen` day" ..........nhug e laj. lam` djeu` d0" mat" r0j` ...........em khoc" roj` hjeu? ........ em can` que^n anh can` quyet" djnh. de? tjm` hp" cho rieng mjk` va` de? anh tjm` hp" cho rieng anh va` em k muon" ng` dag y e faj? khoc" vj` e cung~ yeu ng` ay" r0j`. yeu khj ng` ay" nam" tay e, laij nc" mat" cho e khj e khoc"..........vj` anh va` ng` ay" bjk djeu` do" nhug k he` trach" e...........va` dap" laj. tat" ca? nhung~ gj` ng` ay" mang laj. cho e........e da~ yeu con ng` ay" nhu da~ tung` yeu anh.............k bjk" n0j" jk` nua~ nhug e xin loj~ va` chuc" anh tjm` dc. hp" cho rieng anh nhe". E van~ se~ nho" ve` anh va` nhung~ kj? njem. cua? chung" ta nhu* nhung~ gj`dep. nhat" ma` e tung` co".................
kẹo mút dở
Nhân sĩ võ lâm
kẹo mút dở

Đến từ : Uông sờ Bí _ vùng đất của các nhân tài ẩn dật k thèm toả sáng

1 chuyện tình buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyện tình buồn   1 chuyện tình buồn EmptyThu Nov 05, 2009 4:25 am

1 đứa con gái bình thường như em k có quyền làm a khóc. Không đựoc phép khóc vì 1 đứa con gái anh hiểu chứ? đó là lời nhắc của em dành cho anh mà anh queen sao???????? em vẫn luôn bên anh và mong anh hp" anh nhé
Mr_k00l
Admin
Admin
Mr_k00l

1 chuyện tình buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngố à....   1 chuyện tình buồn EmptyFri Dec 18, 2009 11:09 am

.. Đúng anh là một người con trai. và con trai không có quyền được khóc vì 1 người con gái bình thường. Nhưng đối với anh em k là 1 người con gái bình thường em có thể bình thường với bao người khác nhưng với anh em luôn là 1 người quan trọng trong những người quan trọng của anh...
Khóc hay Cười chỉ là trong một chốc yếu lòng , chỉ có nỗi niềm kia đi theo anh suốt cả cuộc đời này.....dẫu cho đó có là giọt nước mắt chia xa ! Anh vẫn cứ khóc khi con tim Anh còn biết đau... !!!
Sponsored content

1 chuyện tình buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyện tình buồn   1 chuyện tình buồn Empty

1 chuyện tình buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 CHút gì đó cố í gửi nhầm box
» ngay buon nhat-bao thuy
» thu that lam may tinh chay nhanh
» Teen girl hút thuốc có phải là sành điệu cá tính !!!!
» co thu tynh yeu goi la..........